• facebook
  • nasaba
  • twitter
  • google
  • youtube

Bayanin Sirri na Arrizo APP

"Yarjejeniyar Mai Amfani" da "Bayanin Keɓaɓɓen Bayani"

 

Arrizo APP Intanet ce ta hannu wacce ke ba da aminci ga mutum

Aikace-aikacen Intanet, wanda aka yi amfani da shi tare da kayan aikin hardware daidai.

 

Arrizo APP yana ba da ƙararrawa mai sauri, lambar sadarwar gaggawa,

Ayyuka kamar aika adireshin taimako: lokacin da kuka haɗu da yanayi mai haɗari kuma ba shi da daɗi don amfani

Ana iya amfani da ita lokacin amfani da wayar hannu ko lokacin da bai dace a kira 110 don kiran 'yan sanda ba.

Arrizo da kayan aikin masarufi masu alaƙa suna ba da gargaɗin dannawa ɗaya da lamba

Abokan hulɗar gaggawa na iya kiran 'yan sanda su aika da adiresoshin taimako don kare kansu;

 

Da fatan za a karanta a hankali kuma ku bi "Lasisi na Software da Yarjejeniyar Sabis" (a ƙasa

(wanda ake kira "wannan Yarjejeniyar").Sai dai idan kun karanta kuma kun karɓi duk wannan Yarjejeniyar

Sharuɗɗa, in ba haka ba ba ku da damar saukewa, shigar ko amfani da wannan software da sabis masu alaƙa

hidima.Kuna iya sokewa ko dakatar da amfani da software na Arrizo APP.

Ayyukan da software ke bayarwa, idan kuna amfani da sabis na software na Arrizo APP

sabis, ana ɗaukar amfanin ku ya karanta kuma ya yarda da wannan Yarjejeniyar.

takura.Idan kun kasance ƙasa da 18, da fatan za a kasance tare da mai kula da doka

Karanta duk sharuddan wannan yarjejeniya.A cikin wannan yarjejeniya, Arrizo APP software

Software yana samar da nau'in aikace-aikacen Android kawai, masu amfani dole ne su zaɓi nau'in da ya dace da sigar da aka shigar.

Sigar wayar hannu mai dacewa.

 

1. Bayanin Hakkoki

Duk haƙƙoƙin mallakar fasaha a cikin wannan “Software” da duk sauran haƙƙoƙin mallakar fasaha da ke da alaƙa da “Software”

Akwai abun ciki na bayanai, gami da amma ba'a iyakance ga: maganganun rubutu da haɗuwarsu, gumaka,

Zane-zane, hotuna, sigogi, launuka, ƙirar mu'amala, tsarin shimfidawa, masu alaƙa

Bayanai, ƙarin shirye-shirye, kayan bugawa ko takaddun lantarki mallakar kamfaninmu ne.

Ee, ƙarƙashin dokar haƙƙin mallaka, yarjejeniyar haƙƙin mallaka ta ƙasa da ƙasa da sauran dokokin mallakar fasaha

kariyar tsari.

 

2. Iyakar lasisi

1. Zazzagewa, shigar da amfani: Masu amfani za su iya amfani da shi don marasa kasuwanci da marasa iyaka

Zazzagewa, shigar da amfani da wannan software da yawa.

2. Sakewa, rarrabawa da yadawa: Masu amfani za su iya amfani da shi ba na kasuwanci ba kuma a cikin marasa iyaka.

Kwafi, rarrabawa da watsa wannan samfurin software da yawa.Amma kowane batu dole ne a tabbatar da shi

haifuwa, rarrabawa da yadawa za su kasance cikakke kuma gaskiya, gami da duka

Software, takaddun lantarki, haƙƙin mallaka da alamun kasuwanci na samfuran software suma sun haɗa da wannan Yarjejeniyar

tattaunawa.

 

3. Tauye hakki

1. Injiniyan juyi, haɗawa da juzu'i an hana su: masu amfani ba za su hana ba

Wannan samfurin software yana yin aikin injiniya na baya (Reverse Engineer) da kuma juyar da harhadawa.

Fassara (Rarraba) ko jujjuya taro (Rarraba), kuma dole ne a canza shi lokaci guda

Tattara kowane albarkatun cikin fayil ɗin shirin ta atomatik.Sai dai fayyace tanadin dokoki da ka'idoji

Baya ga ayyukan da ƙa'idodi suka ba da izini, masu amfani dole ne su bi hani na wannan Yarjejeniyar.

2. Bangaren sashi: Ana ba da wannan samfurin software azaman samfuri ɗaya

An ba da izini kuma mai amfani bazai raba sassan don kowane dalili ba.

 

4. Umarnin mai amfani

Ayyukan da wannan software ke bayarwa na iya kiran 'yan sanda da sauri, tuntuɓi lambobin gaggawa, da neman taimako.

Taimaka aikin aika adireshin, da sauransu.

1. Yi amfani da software don duba ginanniyar Amap, GPS, sanarwar taron da sauran bayanai

Za a samar da bayanai daidai gwargwado a cikin hanyar sadarwa tare da uwar garken Amap ko uwar garken kamfaninmu.

Ana buƙatar cajin zirga-zirga da caji ta mai aiki.

2. Aika saitin saƙonnin rubutu da sanarwar kira zuwa lambobin gaggawa, waɗanda suke

Idan lambar gaggawa ta aika saƙonnin rubutu ko yin kira, saƙon rubutu da cajin kiran waya za a jawo.

Kuma ma'aikaci ya karɓa; ba za a ci gaba da biyan wasu kudade ba sai a cikin abubuwan da ke sama.

amfani.

3. Wannan manhaja tana aiki ne kawai ga nau'in Android na tsarin aiki.Idan mai amfani

Idan kuna son daina amfani da wannan software saboda kowane dalili bayan shigar da ita, zaku iya amfani da kowane tsarin

Yi amfani da hanyar sharewa da aka bayar don share wannan software.

4. Gyara software da haɓakawa: Arrizo APP an tanada don amfani a kowane lokaci

Mai amfani yana da haƙƙin samar da gyare-gyare da haɓakawa ga software.Sabunta haɓaka software

Za a biya kuɗaɗen zirga-zirgar bayanan da suka dace kuma mai aiki zai caje shi.

5. Wannan manhaja ba ta ƙunshi kowace manhaja da aka ƙera don lalata bayanan mai amfani da samun sirrin mai amfani ba.

Lambar mugunyar bayanan ba ta ƙunshi kowane aiki na saka idanu ko saka idanu kayan aikin mai amfani ba.

zai iya yin lamba, ba zai tattara fayilolin sirri na mai amfani ba, takardu da sauran bayanai, kuma ba za su zube ba

Leaks na sirrin mai amfani.

6. Masu amfani yakamata suyi amfani da wannan software bisa ga doka da wannan yarjejeniya.amfani

Mai amfani ba shi da hakkin sharewa ko canza duk bayanan sarrafa haƙƙoƙin lantarki akan wannan software.

bayanai; da gangan gujewa ko lalata haƙƙin mallaka don kare haƙƙin mallaka na wannan software.

Matakan fasaha da aka ɗauka, yi amfani da wannan software don yaudara ko yaudarar wasu;

7. Don wannan samfurin software da aka zazzage ko samu daga rukunin yanar gizon da kamfaninmu bai keɓe ba,

Kamfanin ba zai iya ba da tabbacin ko software ɗin ta kamu da ƙwayoyin cuta na kwamfuta ko ɓoye ba

Boyewar dawakan Trojan ko software na hacker, ta amfani da irin wannan

software na iya haifar da haɗari maras tabbas, an shawarci masu amfani da kar su yi

Sauƙi don saukewa, shigarwa da amfani, kamfaninmu ba ya ɗaukar kowane alhakin kowane sakamako

Duk alhakin shari'a.

 

5. Bayanin Sirri

Domin samar da mafi kyawun sabis ga masu amfani da wayar hannu.Kamfanin yana tattara kowane bayanin mai amfani

Bayani, ƙarƙashin yanayin cewa keɓaɓɓen keɓaɓɓen mai amfani zai shiga cikin mai zuwa, Arrizo APP

Za a yi amfani da na'urarka da sauran bayanan da ke da alaƙa ta hanyoyi masu zuwa:

1. Karanta lambar wayar: Domin sauƙaƙa wa waliyyi don sanin bayanan unguwar,

APP tana samun lambar gida kuma tana amfani da shi don sanar da mai kula da

Za a sanar da ainihin bayanin majiɓinci ga waliyyi ta saƙon rubutu.

2. Matsayi: Lokacin amfani da aikin Arrizo APP, wannan software

Sami sakawa ta wayar hannu kuma aika bayanin adreshin sakawa zuwa ga waliyyi.

Bari masu kulawa su ba da ƙarin taimako.

 

6. Disclaimer da iyakance abin alhaki

1. Mai amfani ya tabbatar da cewa ya / ta san cewa wajibi ne don gane ayyuka daban-daban na wannan software.

Aiki, da son rai sun zaɓi yin amfani da wannan software da sabis masu alaƙa gwargwadon bukatunsu,

Duk hatsarori da sakamakon da suka taso daga amfani da wannan software da ayyuka masu alaƙa zasu kasance cikakke

Yana da alhakin kansu gaba ɗaya kuma kamfanin ba ya ɗaukar wani nauyi.

2. An gwada wannan software dalla-dalla, amma ba za a iya ba da tabbacin yin aiki da duk software da hardware ba.

Tsarin yana da cikakken jituwa kuma babu tabbacin cewa wannan software zata zama mara kuskure.idan fita

Idan akwai rashin jituwa ko kurakuran software, masu amfani zasu iya kiran sabis na abokin ciniki ko tallace-tallace

Kira kamfanin don ba da rahoton halin da ake ciki kuma ku sami goyon bayan fasaha.Idan ba za a iya warware ta ba

Saboda matsalolin daidaitawa, masu amfani za su iya share wannan software.

3. Zuwa iyakar iyakar da doka ta zartar, duk wani abin alhaki da ya taso daga amfani ko rashin iya amfani da shi.

Lalacewa da haɗari da ke tasowa daga wannan software, gami da amma ba'a iyakance ga kai tsaye da kai tsaye ba

Lalacewar mutum, asarar ribar kasuwanci, katsewar ciniki, asarar bayanan kasuwanci

Kamfanin ba ya ɗaukar kowane alhakin asara ko duk wani asarar tattalin arziki.

4. Ga duk wani lahani da tsarin sadarwa ya haifar ko gazawar hanyar sadarwar Intanet, gazawar kwamfuta ko cuta

ƙwayoyin cuta, lalacewa ko asarar bayanai, matsalolin tsarin kwamfuta ko duk wani abin da ba za a iya jurewa ba

Kamfanin ba ya ɗaukar alhakin asarar da aka yi ta hanyar juriya na ƙarfi.

5. Mai amfani ya saba wa tanadin wannan yarjejeniya kuma ya haifar da lalacewa ga kamfanin.Kamfaninmu

Haƙƙin ɗaukar matakan ciki har da amma ba'a iyakance ga katse lasisin amfani ba, dakatar da samar da ayyuka,

Ƙuntatawa kan amfani, ƙarar doka da sauran matakan.

7. Sauran sharuddan

1. Idan duk wani tanadi na wannan yarjejeniya ya kasance gaba ɗaya ko wani ɓangare na kowane dalili

wanda ba za a iya aiwatar da shi ba, ko kuma ya keta kowace doka, irin wannan tanadin za a ɗauka

za a share, amma sauran tanade-tanaden wannan Yarjejeniyar za su kasance masu inganci kuma suna dawwama.

2. Kamfanin yana da hakkin ya yi canje-canje a kowane lokaci bisa ga canje-canje a cikin dokoki da ka'idoji da kuma na kamfanin.

gyare-gyare ga yanayin aiki da dabarun kasuwanci sun gyara wannan yarjejeniya.Yarjejeniyar da aka sabunta

Ba za a ba da sanarwar ba, amma za a haɗa shi da sabon sigar software.Lokacin da sabani ya taso

A lokacin, sabuwar yarjejeniya za ta yi nasara. Idan ba ku yarda da canje-canjen ba,

Masu amfani za su iya share wannan software da kansu. Idan mai amfani ya ci gaba da amfani da wannan software,

Za a ɗauka cewa kun yarda da canje-canje ga wannan Yarjejeniyar.

3. Kamfanin yana da hakkin ya fassara wannan yarjejeniya zuwa iyakar iyakar da doka ta yarda.

Sirrin hakkin bita.

4. Kamfanin yana da hakkin ya canza abun ciki na wannan yarjejeniya a kowane lokaci, kuma

Za a sanar da shi ta hanyar sanarwa akan wannan dandalin aikace-aikacen sabis ba tare da ƙarin sanarwa ba.

Idan kun ci gaba da amfani da wannan sabis ɗin bayan sanarwar canje-canje ga abun cikin wannan yarjejeniya, yana nufin

Kun karanta sosai, kun fahimta kuma kun yarda da yarjejeniyar da aka sabunta kuma za ku bi ta.

Yi amfani da wannan sabis ɗin daidai da yarjejeniyar da aka sabunta; idan ba ku yarda da yarjejeniyar da aka sake sabuntawa ba

Yarjejeniyar, yakamata ku daina amfani da wannan sabis ɗin.Dandalin aikace-aikacen sabis

Ana kuma ɗaukar sanarwar da sanarwa a matsayin wani ɓangare na wannan yarjejeniya.


Lokacin aikawa: Dec-03-2021
WhatsApp Online Chat!